++ ครูธุรการ ++ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาหนองคาย เขต 1 ++

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ!

aun
    aun
    Rookie
    Rookie

เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ! Empty เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ!

ตั้งหัวข้อ  aun Tue Jun 30, 2009 10:29 am

Very Happy ยินดีกับครูธุรการทุกคนเงินเดือน ออกแล้ว ตั้ง 25,600 เฮ้ย! ใส่เลข 0 เกินไปตัวหนึ่ง (ประชด)
    Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ! Empty Re: เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ!

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Tue Jun 30, 2009 4:19 pm

ดีใจครับที่ตังค์ออกแล้ว ถึงแม้ว่าจะน้อยนิดก็ตาม เดือนหน้ารับเต็มๆ 48000 555+
    ยังไงก็ประหยัดให้ถึงที่สูดดดดดดดดดดดดด แหละครับ
    สู้ต่อไปครับ...
    aunlek
    aunlek
    Moderators
    Moderators

เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ! Empty *_*

ตั้งหัวข้อ  aunlek Wed Jul 01, 2009 9:18 am

ถ้าเงินเดือนใครเหลือใช้ แบ่งอันใช้ก็ได้นะคะ

Laughing Twisted Evil Laughing
    Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ! Empty Re: เงินเดือนครูธุรการออกแล้วนะครับ!

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Wed Jul 01, 2009 8:55 pm

ตังค์ผมเหลือครับ...เหลือน้อยเต็มที 555+
    ไม่พอใช้นะสิไม่ว่า ทั้งเรียนด้วยอีกแหละ สงสัยต้องวางแผนการใช้เงินดีดีละ
    ต้องระมัดระวังการใช้เงินดีดีนะครับ ไม่งั้นหมดก่อนสิ้นเดือนไม่รู้ด้วยนะครับ...
    Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:02 pm